Bayanin Samfura
Girman: 30 * 30 * (1.0-1.5) cm, 30 * 60 * (1.0-1.5) cm, 40 * 40 * (1.2-1.8) cm, 60 * 60 (1.5-2.0) cm da sauransu. Hakanan za'a iya yin shi azaman girman da ake buƙata.
Launi: Multi launi sandstone. Hakanan zai iya zama farar zinariya, ruwan hoda, kore, baki, kore, fari, ruwan hoda da sauransu.
Material: 100% sandstone na halitta. Hakanan zai iya zama ma'adini, slate, farar ƙasa, granite da sauransu
Kunshin : Ana iya ɗora shi da akwatunan katako kai tsaye.
Hakanan za'a iya ɗauka da kwali da farko sannan a saka kwali a cikin kwalin katako
Amfani: Za a iya amfani da ko'ina don yin ado bangon ciki, bene ko hanyar lambu da sauransu.
Ga mafi yawan duwatsun , yana iya zama baƙar fata na katako na Amurka waɗanda aka yi da katako da aka matsa .Ba itace mai ƙarfi ba don haka yana buƙatar yin fumigate . Ana amfani dashi sosai a Amurka da Kanada da wasu Turai.
Hakanan zai iya zama akwatunan katako . Don sauran nisa mai nisa , ƙasashen da ba su da kyau na sufuri da kuma duwatsu masu nauyi , don kiyaye lafiyar kaya , idan ya yiwu , daɗaɗɗen katako na katako zai zama zabi na farko . Ya fi ƙarfi domin itace kakkaɓe . Za mu iya yin fumigate kuma mu ba da takardar shaidar fumigate kamar yadda kuke bukata.
RFQ
1, Menene mafi ƙarancin oda?
-Babu iyaka . A karon farko , zaku iya zaɓar salo daban-daban don haɗa akwati ɗaya .
2, Menene lokacin bayarwa?
Gabaɗaya magana , zai kasance kusan kwanaki 15 a karon farko haɗin gwiwa don ganga ɗaya .
3, Menene sharuɗɗan biyan kuɗi za mu iya karɓa?
T / T, L / C, D / P, D / A da dai sauransu.
Zai zama T/T ko L/C a karon farko. Idan kun kasance kamfani na rukuni kuma kuna da buƙatu na musamman don sharuɗɗan biyan kuɗi, zamu iya tattaunawa tare.
4,Launi nawa muke da shi?
Fari , baki , kore , shuɗi , m , farar zinariya , m , launin toka , fari , cream fari , ja da dai sauransu.
5, Wadanne kasashe ne suka fi shahara ga irin wadannan duwatsu?
Amurka, Kanada, Ostiraliya sune ƙasashen da suka fi shahara ga irin waɗannan nau'ikan duwatsu masu kwance.