Rustic Castle Stone
Sufuri: ta Tekun
Wurin Asalin:China
Bayanin Samfura
Material:Slate .Hakanan yana iya zama duwatsun yashi
Launi: Rustic .Za kuma iya zama baki , launin toka , kore da dai sauransu.
Siffa: bazuwar
Girma: Diamita: 15-50 cm
Kauri: 2.0-3.0 cm
Amfani:Ado na bango, shimfidar bene
Kunshin: Kayan katako
RFQ
1, Menene sharuɗɗan biyan kuɗi za mu iya karɓa?
Zai zama T/T ko L/C a karon farko. Idan kun kasance kamfani na rukuni kuma kuna da buƙatu na musamman don sharuɗɗan biyan kuɗi, zamu iya tattaunawa tare.
2,Launi nawa muke da shi?
Fari , baki , kore , shuɗi , m , farar zinariya , m , launin toka , fari , cream fari , ja da dai sauransu.
3, Wadanne kasashe ne suka fi shahara ga irin wadannan duwatsu?
Amurka, Kanada, Ostiraliya sune ƙasashen da suka fi shahara ga irin waɗannan> duwatsu masu kwance.
4,Haqiqa duwatsu ?
Ee, su ne 100% na halitta duwatsu. Mun yanke manyan duwatsu zuwa wasu sassa don yin salo daban-daban.
5, Menene mafi ƙarancin oda?
-Babu iyaka . A karon farko , zaku iya zaɓar salo daban-daban don haɗa akwati ɗaya .
6, Menene lokacin bayarwa?
Gabaɗaya magana , zai kasance kusan kwanaki 15 a karon farko haɗin gwiwa don ganga ɗaya .
Koyaushe muna manne wa bin gaskiya, moriyar juna, ci gaba tare, bayan shekaru na ci gaba da yunƙurin duk ma'aikata, yanzu yana da cikakkiyar tsarin fitarwa, hanyoyin samar da kayayyaki iri-iri, cikakken jigilar kayayyaki na abokin ciniki, jigilar iska, sabis na gaggawa na duniya da dabaru. Ƙaddamar da dandamali na samun tasha ɗaya don abokan cinikinmu!
Saboda kyawawan samfuranmu da sabis ɗinmu, mun sami kyakkyawan suna da aminci daga abokan ciniki na gida da na waje. Idan kuna buƙatar ƙarin bayani kuma kuna sha'awar kowane samfuranmu, da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu. Muna sa ran zama mai samar da ku nan gaba.
Duk wasu tambayoyi idan kuna da ,pls. aika mana imel kai tsaye .